Horror Stories in Telugu to Read/చదవడానికి తెలుగులో హారర్ కథలు

ఒక రాత్రి చలిలో, గాలులు అరుస్తూ అడవి నిశ్శబ్దాన్ని చెదరగొట్టినప్పుడు, అక్కడ ఒక పిల్లవాడు తన కథను చెప్పాడు. అతని ముఖంలో దెయ్యం వెంబడిస్తున్నట్లుగా భయం గుర్తులు కనిపించాయి. పిల్లలందరూ అతని వైపు చూస్తున్నారు, వారి కళ్లలో మెరుపు ఆగిపోయింది. అతని కథ తమను చాలా భయపెడుతుందేమోనని వారు తమ సీట్లకు అతుక్కుపోయారు.

"ఈ కథ ఒక గ్రామం గురించి," పిల్లవాడు చెప్పాడు, "ఒక పెద్ద మరియు భయానక దెయ్యం నివసించింది, ప్రజలు దెయ్యాన్ని కలవడానికి భయపడి, రాత్రిపూట వారి ఇళ్లలో దాక్కుంటారు." పిల్లవాడి గొంతులో భయం. మరియు ఒక ఉత్సాహం యొక్క మిశ్రమం, ఇది ప్రతి ఒక్కరినీ లోతైన చీకటిలోకి లాగుతుంది. అతని స్వరం రంధ్రాలలోంచి స్ఫురిస్తోంది మరియు మూడ్‌లో భయం పెరుగుతోంది.

"ఒక రాత్రి, చంద్రుడు కూడా తన నీడను విడిచిపెట్టి నిద్రపోతున్నప్పుడు, ఒక ధైర్యవంతుడు దెయ్యం వద్దకు వెళ్ళాడు, ఆ బాలుడు దెయ్యాన్ని కలవడానికి ముందుకు వెళ్ళాడు," అని బాలుడు చెప్పాడు, 'ఓ దెయ్యం, నిన్ను భయపెట్టే కథలతో నేను విసిగిపోయాను. నేను వచ్చాను నిజమైన హారర్ కథ చెప్పండి.' దెయ్యం అతని వైపు ఉల్లాసంగా చూస్తూ, 'బాగుంది, కానీ నా కథ విని మీరు కూడా భయపడతారు. "పిల్లవాడు ఉత్సాహంగా, "ఇంకా కథ చెబుతావా?"

దెయ్యం చిరునవ్వుతో మాట్లాడుతుంది, "సరే, వినండి. ఒకప్పుడు వేసవి రాత్రి. ఒక వ్యక్తి ఇంట్లో ఒంటరిగా నిద్రిస్తున్నాడు. అప్పుడు హఠాత్తుగా అతనికి శబ్దం వినబడింది. క్రమంగా ధ్వని వేగం పెరుగుతోంది. అతను చాలా భయపడి నిద్ర నుండి లేచాడు. పిల్లవాడు నిరాశ చెందుతాడు, "అప్పుడు ఏమైంది? ఆ వ్యక్తి ఎవరు?"

దెయ్యం నిశ్శబ్దంగా వివరిస్తుంది, "మనిషి కిటికీ వద్దకు వెళ్ళినప్పుడు, అతని పొరుగున ఒక ఆత్మవిశ్వాసం కనిపించింది. ఆత్మవిశ్వాసం అతని కళ్ళలోకి చూస్తూ ఉంది. ఆత్మవిశ్వాసం కలత చెంది, 'కుక్-కక్-' అని శబ్దం చేయడం ప్రారంభించింది. కుక్ - కుక్!'

మనిషి చాలా వింతగా భావించాడు. అతను కళ్ళు తిప్పాడు, కాని రూస్టర్ ఇంకా అక్కడే నిలబడి ఉంది. ఇది చూసి అతను చాలా భయపడ్డాడు. కంగారుపడి తిరిగి తన గదిలోకి వెళ్లిపోయాడు. కానీ అక్కడ శబ్దం వినిపించింది.

పిల్లాడి ముఖంలో అసహనం, "అప్పుడు ఏమైంది? ఏమైనా చేశాడా?" దెయ్యం కథను కొనసాగిస్తుంది, "ఆ వ్యక్తి పాత పాఠశాల సమీపంలోని తన ఇంటిని మార్చాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. అతను కొత్త ఇంట్లో చాలా రిలాక్స్‌గా మరియు ప్రశాంతంగా ఉన్నాడు. తన సమస్య పరిష్కరించబడినందుకు అతను సంతోషించాడు." "తన ఇంట్లో నిజంగా దెయ్యం ఉందని అతను కనుగొన్నాడా?" అని పిల్లవాడు ఆందోళన చెందుతాడు.


దెయ్యం నవ్వి, "లేదు, అసలు తన కొత్త ఇంట్లో దెయ్యం ఉందని అతనికి ఎప్పుడూ తెలియదు. తిరిగి వచ్చిన ఆనందంలో, అతను తన పాత ఇంటిని మరచిపోయాడు. అతని కొత్త ఇల్లు ప్రశాంతంగా మరియు సురక్షితంగా ఉంది." ఆత్రుత మరియు ఉద్వేగంతో నిండిన పిల్లవాడు, “అయితే ఆ పాత ఇల్లు ఏమైంది? అతనికి ఇంకా దెయ్యం పట్టిందా?"


దెయ్యం మెల్లగా చెబుతుంది, "అతను తన పాత ఇంటి గుండా వెళుతున్నప్పుడు, అతను మళ్లీ అదే స్వరం వినిపిస్తాడు. కానీ అతను ఇకపై భయపడడు. అతను ధైర్యంగా నిరూపించుకున్నాడు మరియు వాయిస్ను అనుసరిస్తాడు." "శబ్దం వెనుక ఆత్మవిశ్వాసం ఉందని అతనికి తెలుసా?" పిల్లవాడు హద్దులేని ఉత్సాహంతో చెప్పాడు.


దెయ్యం మనిషి ఒక అద్భుతమైన వాక్యంతో సమాధానం ఇస్తాడు, "లేదు, అతనికి తెలియనవసరం లేదు. ఎందుకంటే అతను తన విశ్వాసం నుండి బలాన్ని పొందినప్పుడు మాత్రమే ధ్వని ఆగిపోతుంది. బాలుడు భయాన్ని అధిగమించాడు మరియు అతని ధైర్యసాహసాలు కొనసాగడం యొక్క కథ అని దెయ్యం వివరిస్తుంది. , "భయం అనేది అతని ఆలోచన యొక్క ఉత్పత్తి మాత్రమే అని మరియు వాస్తవానికి భయానకంగా ఏమీ లేదని బాలుడు అర్థం చేసుకున్నాడు. అతను ప్రతిసారీ మరింత నెమ్మదిగా తనను తాను నిరూపించుకున్నాడు."

ఆ పిల్లాడి కళ్లలో ఆశ్చర్యం, పిరికితనం కలగలిసి, ‘‘అలా అయితే, దెయ్యం ఏమైంది? దెయ్యం చిరునవ్వుతో మాట్లాడుతుంది, "అబ్బాయి తన ఉనికిని తిరస్కరించాడు కాబట్టి దెయ్యం నిశ్శబ్దంగా మారింది. దెయ్యాలు ఉన్నాయని నమ్మే వారికే మాకు అధికారం ఉంది."

పిల్లవాడు ఆలోచించడం ప్రారంభించాడు మరియు అద్భుతమైన అవగాహనకు వస్తాడు. అతని ముఖంలో విజయపు చిరునవ్వు వికసిస్తుంది. "అంటే మనం మన భయంకరమైన ఆలోచనలతో పోరాడాలి. మన ధైర్యం మరియు దృఢ సంకల్పాన్ని ఉపయోగించి, మనం ఎలాంటి భయానక పరిస్థితినైనా ఎదుర్కోవచ్చు."

పిల్లల కళ్లలో కొత్త విశ్వాసపు కిరణాలు ప్రకాశిస్తాయి. వారు ఆ బిడ్డ వైపు చూస్తారు, అది వారిని ఆదర్శంగా మరియు ధైర్యంగా చేస్తుంది. ఆ పిల్లవాడు మెల్లగా లేచి దెయ్యం దగ్గరకు వెళ్తాడు. అతని ముఖంలో ప్రశ్నార్థకమైన ఆందోళన మెరుస్తోంది. "దెయ్యం, నీ కథ నిజమేనా?" ఆ చిన్నారి గొంతు సున్నితమైనది.

దయ్యాలు తమ మహిమాన్విత ముఖాలపై చిరునవ్వుతో ఇలా అంటాయి, "ఈ కథ తన భయాన్ని జయించే, ధైర్యం మరియు విశ్వాసం యొక్క మార్గంలో నడిచే పిల్లవాడి గురించి. మీరు కూడా అలాగే చేస్తారా?"

“అవును, దెయ్యం, నేను కూడా నా భయాన్ని అధిగమించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను” అని పిల్లవాడు గౌరవంగా చెబుతాడు.

వారిద్దరూ నవ్వుతారు మరియు పిల్లవాడు తన ఆలోచనల పరిమితులను విడిచిపెట్టి, వారితో కొత్త ఆధ్యాత్మిక ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించాడు. భయం యొక్క చీకటి నుండి లేచి, అతను తన శక్తితో అనివార్యతను ఎదుర్కోవటానికి కదులుతాడు. అందువలన, భయానక కథ లోపల నుండి వారి ఆత్మను మేల్కొల్పగల సామర్థ్యాన్ని పెంచింది.

కిడ్ మరియు ఘోస్ట్, కలిసి ప్రయాణిస్తూ, వివిధ రకాల థ్రిల్లింగ్ మరియు స్పూకీ లొకేషన్‌లను అన్వేషిస్తారు. అరణ్యాలు, పాత భవనాలు మరియు రహస్యమైన గుహలను అన్వేషించడంలో, వారికి తెలియని స్వరాలు మరియు వింత చిహ్నాలు ఎదురవుతాయి.

అడుగడుగునా బిడ్డలో ఆత్మవిశ్వాసం, ధైర్యం పెరుగుతాయి. దెయ్యం అతనికి స్ఫూర్తినిస్తుంది మరియు భయం యొక్క ముఖంలో అతని అంతర్గత శక్తిని మేల్కొల్పుతుంది. అనుకోకుండా, ఒక రాత్రి, వారు పాత సమాధిని కనుగొనడంలో విజయం సాధించారు

సమాధి లోపల, లోతైన గుహ తెరుచుకుంటుంది. కిడ్ మరియు ఘోస్ట్ ప్రవేశిస్తారు, అక్కడ వారు ఒక రహస్యమైన పుస్తకాన్ని కనుగొంటారు. ఈ పుస్తకం చాలా పురాతనమైనది మరియు అద్భుతమైన శక్తుల సంకేతాలను కలిగి ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది.

పిల్లవాడు పుస్తకంలోని పేజీలను చదివి విశ్వాసంతో బయటపడతాడు. అతను శక్తిమంతుడని మరియు భయాన్ని అధిగమించగలడని అతను గ్రహించాడు. అతను తన దెయ్యాలతో కమ్యూనికేట్ చేయడం నేర్చుకుంటాడు మరియు వారితో స్నేహం చేస్తాడు.

ఆలోచనల్లో మునిగిన బిడ్డకు కొత్త దృశ్యం కనిపిస్తుంది. ఒక పాత గుహలో, మెరిసే దేవాలయం దగ్గర, అతను ఒంటరిగా నిలబడి ఉన్న చిన్న పిల్లవాడిని చూస్తాడు. ఆ పిల్లవాడు భయంతో వణుకుతున్నాడు మరియు ఏడుస్తాడు.

పిల్లల కళ్లలో దయ మెరుస్తుంది. ఈ చిన్న పిల్లవాడు ఒంటరిగా మరియు భయపడుతున్నాడని మరియు అతనికి సహాయం అవసరమని అతనికి తెలుసు. ఓపికగా ఆమె దగ్గరికి వచ్చి సంబోధించాడు. "నేను మీకు సహాయం చేయగలను. మీరు భయాన్ని అధిగమించాలనుకుంటున్నారా?" పిల్లవాడు మర్యాదగా అడుగుతాడు.

చిన్న పిల్లవాడు క్రమంగా ఏడుపు ఆపి తన చేతిని పైకి లేపాడు. ఆ బిడ్డతో కమ్యూనికేట్ చేయడం ద్వారా, ఈ గుహలో మరొక దెయ్యం నివసిస్తుందని, అది తనను భయపెట్టిందని తెలుసుకుంటాడు.

శిశువు మరియు పసిపిల్లలు కలిసి దెయ్యాన్ని కనుగొనడానికి వారి దెయ్యాల వ్యూహాత్మక సామర్థ్యాలను ఉపయోగిస్తారు. 

వారు అతన్ని ఉత్తేజకరమైన మార్గంలో నడిపిస్తారు, అది వారిని చీకటి హాంటెడ్ గదికి దారి తీస్తుంది. గది లోపల, వారు ఒక దెయ్యంతో పెద్ద అద్దం ముందు నిలబడి వారిని చూస్తున్నారు. దెయ్యం పిల్లల వద్దకు వచ్చి, "మీరు ఇక్కడ ఏమి చేస్తున్నారు, ఇది నా స్థలం మరియు నేను ఇక్కడ ఒంటరిగా ఉండాలనుకుంటున్నాను." చిన్న పిల్లాడు చాలా మర్యాదగా దెయ్యాన్ని సంబోధిస్తాడు, "నువ్వు ఈ చిన్న పిల్లవాడిని భయపెట్టావా?"

దెయ్యం కాసేపు మౌనంగా ఉండి, "నేను తప్పు చేశానని నాకు తెలుసు. నేను అతనిని భయపెట్టడానికి వచ్చాను, కానీ నేను ఒంటరిగా మరియు ఆసక్తి లేకుండా ఉన్నాను" అని హెచ్చరిస్తుంది.

"మనం ఇద్దరం ఒకరికొకరం సాయపడగలమా.. ఇక్కడే స్థిరపడగలమా?" అన్న చిన్న పిల్లాడి స్వరంలో అంతర్గత వివేకం దాగి ఉంది.

దెయ్యం మెల్లగా నవ్వి, “అవును, మనం కలిసి ఇక్కడ సెటిల్ అయిపోవచ్చు, మనం ఒకరికొకరు సహాయం చేసుకోవాలి

వారి మధ్య ఒక ప్రత్యేకమైన బంధం ఏర్పడుతుంది. చిన్న పిల్లవాడు తన సాహసాన్ని పెంచుకుంటూ దెయ్యంతో జీవించాలని నిర్ణయించుకుంటాడు. వారి ప్రయాణం ఇప్పుడు కలిసి కొనసాగుతోంది. వారు కలిసి భయంతో బాధపడుతున్న ఇతర దెయ్యాలకు సహాయం చేయడం ప్రారంభిస్తారు. పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం స్పూకీ వాతావరణాన్ని నింపి పరిపూర్ణత వైపు మార్చే బృందంగా మారారు.


పిల్లల సాహసం మరియు దెయ్యం యొక్క అంతర్గత బలంతో కలిపి, వారు కచేరీలో ఒక పాత భవనంలోకి ప్రవేశిస్తారు. భవనం లోపల, వారు చీకటి మరియు చీకటి గదిని కనుగొంటారు. నెమ్మదిగా, గది భయానకమైన మర్మమైన వాతావరణంతో నిండి ఉందని వారు గమనించారు. గోడలపై పెయింటింగ్స్ నుండి వచ్చే స్వరాలు, వింత శిల్పాలు మరియు లేని అనుభూతి అన్నీ వారిని భయపెడుతున్నాయి.


పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం, ఒకరితో ఒకరు పొత్తు పెట్టుకుని, భయాన్ని అధిగమించడంలో ఒకరికొకరు చేతులు కలుపుతారు. వారి వ్యూహాత్మక మరియు మానసిక పోరాటం ద్వారా, వారు రహస్యమైన గది యొక్క భయానక సత్యాన్ని కనుగొనడంలో విజయం సాధించారు.

నెమ్మదిగా, ఈ గదిలో పాత పుస్తకం ఉందని, ఈ వెంటాడే వాతావరణంలోని రహస్యాలు మరియు సత్యాలను దాచిపెట్టినట్లు వారు కనుగొన్నారు. వారి వ్యూహాత్మక పోరాటం ఫలితంగా ముగుస్తున్న ప్రపంచపు ఆలోచనల్లో మునిగిపోయే గాలిలో మబ్బుగా ఉన్న అక్షరాలను వారు చదివారు.


ఈ పుస్తకం భయం నుండి పైకి రావడానికి సహాయపడే కొత్త సత్యాన్ని మాత్రమే వారితో పంచుకోగలదని వారికి తెలుసు. క్రమంగా, వారి విశ్వాసం పెరుగుతుంది మరియు వారు వారి సహజమైన శక్తికి అనుగుణంగా ఉంటారు.


బిడ్డ మరియు దెయ్యం కలిసి తాము సంపాదించిన జ్ఞానాన్ని పంచుకుంటారు మరియు ఒకరికొకరు సహకరించుకుంటారు. వారు ఈ వింత వాతావరణంలోని శబ్దాలు, చిహ్నాలు మరియు దెయ్యాలను వ్యూహాత్మకంగా మరియు మానసికంగా మార్చినప్పుడు, వారు వివిధ రహస్యాలను పరిష్కరించడానికి మరియు మార్చడానికి సమావేశమవుతారు. వారి వ్యూహాత్మక మరియు ఆధ్యాత్మిక ప్రయాణం వారిని ఏకకాలంలో అద్భుతమైన మరియు శక్తివంతమైన చేస్తుంది.


చిన్నపిల్ల మరియు దెయ్యం కలిసి పాత భవనం యొక్క వాతావరణాన్ని పూర్తిగా మార్చాయి. వారి ప్రయత్నాల ఫలితంగా, అక్కడి భయానక వాతావరణం యొక్క స్వభావం సులభంగా రూపాంతరం చెందుతుంది. పూర్తి విశ్వాసంతో, వారు ప్రతి రహస్యాన్ని ఛేదించే దిశగా ముందుకు సాగిపోతారు.


చివరికి, వారు చివరకు ఆ పాత పుస్తకంలోని చివరి పేజీకి చేరుకుంటారు. అక్కడ, వారు భయాన్ని పూర్తిగా విలీనం చేసే ఒక ముఖ్యమైన సత్యాన్ని మార్పిడి చేస్తారు. సత్యం వారి సహజమైన శక్తిలో ఉందని వారు కనుగొంటారు మరియు వారు ఐక్యంగా ఉన్నప్పుడు, ఏదైనా భయం వారికి అసాధ్యం అవుతుంది.


నెమ్మదిగా, వారు పాత భవనం నుండి బయటపడతారు, అక్కడ వారు పరస్పరం ఒకరికొకరు మద్దతు ఇస్తారు మరియు భయానక వాతావరణం నుండి పూర్తిగా విముక్తి పొందుతారు. ఇప్పుడు వారు అద్భుతమైన రహస్యాలను కలిగి ఉన్నారు మరియు వారి సహచరులను రక్షించడానికి బొమ్మల నుండి ఆత్మ మంత్రగత్తెల వరకు అన్ని రకాల దయ్యాలను ఎదుర్కోవాలి.


క్రమంగా, వారు తమతో పాటు ఇతర పిల్లలను మరియు దయ్యాలను తీసుకొని తమ ప్రయాణాన్ని కొనసాగిస్తారు. వారి ప్రత్యేక శక్తులతో, వారు భయానక ప్రదేశాలను ప్రశాంతంగా, సంతోషంగా మరియు సురక్షితంగా చేయగలుగుతారు. వారి ధైర్యం, జ్ఞానం మరియు సహకారంతో, వారు చాలా అద్భుతమైన కథలకు కూడా సరైన పరిష్కారాలను తీసుకురావడానికి కలుస్తారు.


ఆ విధంగా, పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం ఒక ప్రత్యేకమైన స్నేహానికి ప్రతిరూపంగా మారారు. వారి సహచరులను రక్షించేటప్పుడు మరియు సహాయం చేస్తూ, వారు హాంటెడ్ ప్రదేశాలను సందర్శిస్తారు, భయాన్ని జయిస్తారు మరియు సహకారం, ఓర్పు మరియు విశ్వాసంతో, మనం ఎలాంటి భయాన్ని ఎదుర్కోగలమో అందరికీ చూపిస్తారు. ఆయన ప్రయాణం అందరికీ స్ఫూర్తినిస్తుంది


ఆ అద్వితీయ శక్తిని కనుగొని మీ అంతరంగాన్ని ప్రకాశింపజేయండి. ఈ కలయిక తమను మరియు వారి సహచరులను వ్యూహాత్మకంగా మరియు మానసికంగా బలంగా చేస్తుందని వారు చూస్తారు. వారు ఈ ప్రయాణంలో కొత్త రహస్యాలను కనుగొంటారు, అద్భుతమైన ప్రదేశాలలో నివసిస్తారు మరియు తెలియని వాటిని పంచుకుంటారు.


కిడ్ మరియు ఘోస్ట్, ఇతర పిల్లలు మరియు దెయ్యాలతో కలిసి, భయానక ప్రపంచాన్ని జయించటానికి ఒక మిషన్‌ను చేపట్టారు. అవి దెయ్యాల జీవుల యొక్క అవగాహన, కరుణ మరియు అంకితభావాన్ని మెరుగుపరుస్తాయి మరియు సాధికారత కలిగిన సమూహానికి నాయకత్వం వహిస్తాయి. అలాగే, వారు ఇతర భయానక ప్రదేశాల మార్పిడిని కూడా సులభతరం చేస్తారు మరియు వాటిని సురక్షితమైన మరియు ఉల్లాసవంతమైన ప్రదేశంగా మార్చగలుగుతారు.


ప్రయాణం ముగింపులో, పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం వారి సహచరులను విజయవంతంగా తీసుకువస్తారు. అతను ప్రతి ఒక్కరికీ భయం, స్వేచ్ఛ మరియు పురోగతి నుండి విముక్తి కలిగించాడు.

మరియు సేకరిస్తారు. వారు భయానక ప్రదేశాల పోరాటాలకు మించి వారిని తీసుకువెళ్ళే దైవిక శక్తితో కనెక్ట్ అవుతారు. వారి విశ్వాసం, ధైర్యం మరియు ధైర్యసాహసాలతో, వారు భయాన్ని జయించటానికి బయలుదేరారు.

కిడ్ మరియు దెయ్యం యొక్క ప్రయాణం అద్భుతమైన మరియు ఉత్తేజకరమైన సాహసంగా మారుతుంది. వారు హాంటెడ్ ప్రదేశాలను వెలికితీస్తారు, రహస్యాలను ఛేదిస్తారు మరియు భయానకాలను ఓడించారు. ఈ ప్రయాణం అతనికి ఆత్మవిశ్వాసం, వ్యూహాత్మక సామర్థ్యం మరియు ఆలోచనా శక్తితో నిండి ఉంటుంది.
అది వారిని శక్తివంతం చేస్తుంది. తమ అంతరంగం లోతుల్లో దాగి ఉన్న ప్రశ్నలను పరిష్కరించుకుని, వాటిని అర్థం చేసుకునేందుకు ఆత్మపరిశీలన చేసుకుంటారు.

ప్రయాణంలో, పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం తమంతట తాముగా పురోగతి సాధించడమే కాకుండా, వారి చుట్టూ ఉన్నవారికి కూడా స్ఫూర్తినిస్తాయి. అతని ఉదాహరణ, ధైర్యం మరియు అంకితభావాన్ని చూసి, ప్రజలు తమలో దాగి ఉన్న శక్తులను కూడా మేల్కొల్పుతారు మరియు వారి భయాలను ఎదుర్కోవటానికి ప్రేరణ పొందుతారు.

చివరికి, బిడ్డ మరియు దెయ్యం లోతైన మరియు అద్భుతమైన స్నేహాన్ని ఏర్పరుస్తాయి. వారు ఒకరికొకరు సహచరులుగా మారతారు, వివాదాలను అధిగమించి, రహస్యాలను ఛేదించారు మరియు వారి వెంటాడే ప్రయాణాలలో ఒకరికొకరు మద్దతు ఇస్తారు. వారు వ్యూహాత్మక సామర్థ్యాలు మరియు మానసిక బలంతో ఐక్యంగా ఉంటారు, అన్ని భయాలను అధిగమించడానికి మరియు వారి కలలను నెరవేర్చడానికి తమను తాము ప్రేరేపించడానికి వీలు కల్పిస్తారు.


ఈ కథ ద్వారా, విజయం సాధించాలంటే మన భయాలను ఎదుర్కోవాలి అనే అవగాహన కూడా వస్తుంది. భయం అనేది మనల్ని వెనక్కి నెట్టివేసే అసమానత, కానీ దానిని అధిగమించగల సామర్థ్యం మనకు ఉంది. మేము మా భయాలను గుర్తించి, వాటిని అధిగమించడానికి వాటిని ఎదుర్కొన్నప్పుడు, మేము కొత్త వ్యూహాత్మక మరియు ఆధ్యాత్మిక శక్తిని కనుగొంటాము మరియు నిజమైన ఆనందం మరియు విజయం వైపు వెళ్తాము.

పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం యొక్క భయానక కథ మనకు ఒక ముఖ్యమైన పాఠాన్ని నేర్పుతుంది - మన పరిమితులను దాటి వెళ్ళే మన సామర్థ్యం. మనలో మనం లోతుగా చూసుకున్నప్పుడు అది మనకు గుర్తుచేస్తుంది

అప్పుడు మనలో కొన్ని అద్భుతమైన శక్తులు దాగి ఉన్నాయని మనకు తెలుస్తుంది. మనలోని ఈ శక్తిని మనం గుర్తించి, దానిని సక్రియం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉండాలి.

పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం యొక్క భయానక కథ నుండి మనకు లభించే సందేశం ఏమిటంటే, భయం ఉన్నప్పటికీ, మనం ధైర్యంగా ఉండగలము మరియు మన కలల నెరవేర్పు కోసం పోరాడగలము. మనం భయంతో స్నేహం చేయాలి, దానిని అంగీకరించాలి మరియు దానిని మన శక్తిగా మార్చుకునే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉండాలి.

భయం మరియు ఓటమి మన మనస్సులో మాత్రమే ఉన్నాయని, వాటిని మన సంకల్ప శక్తి మరియు సంకల్పంతో అధిగమించగలమని పిల్లవాడు మరియు దెయ్యం కథ మనకు అర్థం చేస్తుంది. భయాన్ని అధిగమించడానికి మనకు ధైర్యం, విశ్వాసం మరియు అంకితభావం అవసరం. మనల్ని మనం అత్యున్నతమైన సత్యం మరియు స్వేచ్ఛతో అనుబంధించుకోవాలి మరియు మన కలలను నెరవేర్చుకోవడానికి కట్టుబడి ఉండాలి.

 మన జీవితంలో రకరకాల దెయ్యాల రూపంలో కష్టాలు, చెడులు ఉండవచ్చని, కానీ మన నిరంతర ఆత్మవిశ్వాసం, ధైర్యం మరియు అంకితభావంతో వాటిని అధిగమించగలమని కూడా బాల మరియు దెయ్యం కథ చెబుతుంది. జీవితంలోని క్లిష్ట పరిస్థితులలో కూడా మనం స్పృహతో మరియు బలంగా ఉండగలిగేలా పోరాడటానికి మన ఆత్మ యొక్క సత్యం, శక్తి మరియు అద్భుతాలను మార్పిడి చేసుకోవాలి.

ఈ కథ మన నిజమైన స్నేహం మరియు ఒకరికొకరు సాంగత్యం యొక్క ప్రాముఖ్యతను కూడా బోధిస్తుంది.Leave a Comment